TDEDKICK.COM

New South Wales
(2020-2020)

No. Team P W D L G GL Point
1 รอคเดลซิตี้ซัน 11 7 3 1 20 9 24
2 วูลลองกอง วูฟส์ 11 8 0 3 24 14 24
3 ซิดนีย์ ยูไนเต็ด 58 11 7 1 3 26 20 22
4 ซิดนีย์ โอลิมปิค 11 6 3 2 17 10 21
5 ซิดนีย์ เอฟซี (เยาวชน) 11 6 1 4 26 19 19
6 แบล็คทาวน์ ซิตี้ 11 4 3 4 19 15 15
7 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ 11 4 2 5 14 14 14
8 แมนลี ยูไนเต็ด 11 3 3 5 14 18 12
9 นอร์ธชอร์ เมอรินเนส 11 2 4 5 11 18 10
10 เอ็มที ดรุทท์ ทาวน์ แรนเจอร์ 11 2 3 6 11 22 9
11 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ เอฟซี (เยาวชน) 11 2 2 7 14 22 8
12 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส 11 2 1 8 12 27 7
Rounds : 22
Points Win : 3
Points Draw : 1
Championship Playoff

Victorian
(2020-2020)

No. Team P W D L G GL Point
1 ฮูม ซิตี้ เอฟซี 5 5 0 0 11 3 15
2 โอคไลจ์ แคนนอนส์ 5 3 1 1 11 6 10
3 แดนดินัง ธันเดอร์ เอสซี 5 3 1 1 9 7 10
4 เอวอนดาเล่ เอฟซี 5 4 0 1 14 4 9
5 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด 5 3 0 2 10 6 9
6 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค 5 2 3 0 8 4 9
7 เซนต์อัลบันส์เซนต์ส 5 2 3 0 7 3 9
8 เซาท์เมลเบิร์น 5 1 3 1 7 7 6
9 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย 5 2 0 3 7 9 6
10 เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ 5 1 2 2 4 3 5
11 เมลเบิร์น ไนท์ 5 0 2 3 7 16 2
12 แดนดินัง ซิตี้ 5 0 1 4 4 10 1
13 อีสเทิร์น ไลออน เอสซี 5 0 1 4 2 12 1
14 อัลโตน่า เมจิค 5 0 1 4 2 13 1
Rounds : 26
Points Win : 3
Points Draw : 1
Championship Playoff
Relegation

Capital
(2020-2020)

No. Team P W D L G GL Point
1 แคนเบอร์รา เอฟซี 7 5 2 0 17 9 17
2 กันการิน ยูไนเต็ด 7 4 2 1 14 4 14
3 เบลคอนเน่น ยูไนเต็ด 7 4 1 2 12 7 13
4 คูม่า ไทเกอร์ เอฟซี 7 3 0 4 12 10 9
5 เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด 7 2 3 2 7 12 9
6 แคนเบอรา โอลิมปิก 7 2 0 5 12 16 6
7 โวเดน เวสตัน 7 2 0 5 5 16 6
8 โมนาโร พาร์ทเนอร์ 7 1 2 4 7 12 5
Rounds : 21
Points Win : 3
Points Draw : 1
Championship Playoff
Relegation Playoff

Northern New South Wales
(2020-2020)

No. Team P W D L G GL Point
1 เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์ 13 11 0 2 33 8 33
2 บรอดมีโดว์ เมจิก 13 8 2 3 29 16 26
3 แฮมิลตัน โอลิมปิค 13 7 2 4 26 18 23
4 ชาร์ลสทาวน์บลูส์ เอฟซี 13 7 2 4 16 11 23
5 เม็ตแลนด์ เอฟซี 13 7 1 5 24 16 22
6 แลมบ์ตัน จาร์วิส 13 5 4 4 25 18 19
7 เวสตัน วอร์คเกอร์ 13 5 3 5 21 19 18
8 วาเลนไทน์ ฟีนิกซ์ 13 3 3 7 12 29 12
9 อดัมส์ทาวน์ โรเซบัด 13 1 2 10 11 40 5
10 ลาเก้ แม็คเฟือเรียร์ 13 1 1 11 11 33 4
Rounds : 13
Points Win : 3
Points Draw : 1
Championship Playoff

Tasmania Premier League
(2020-2020)

No. Team P W D L G GL Point
1 เดวอนพอร์ท ซิตี้ 14 13 1 0 28 9 40
2 เกลนอร์ชี่ ไนท์ 14 10 1 3 37 13 31
3 เซาธ์ โฮบาร์ต 14 7 2 5 30 24 23
4 คิงค์โบโร่ห์ ไลออนส์ 14 6 3 5 26 34 21
5 โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส 14 6 1 7 32 27 19
6 คลาเรนซ์ ยูไนเต็ด 14 4 2 8 20 32 14
7 ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก 14 2 3 9 17 32 9
8 ลอนเชสตัน ซิตี้ 14 1 1 12 13 32 4
Rounds : 21
Points Win : 3
Points Draw : 1

Southern
(2020-2020)

No. Team P W D L G GL Point
1 แอดิเลด โคเม็ตส์ 22 14 2 6 45 24 44
2 แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ 22 13 4 5 36 27 43
3 นอร์ท อิสเทริน เมโทร สตาร์ 22 12 5 5 52 32 41
4 โครย์ดอน คิงส์ 22 11 3 8 42 32 36
5 แอดิเลด ไรเดอร์ 22 9 7 6 30 27 34
6 อดิไลเด้ ซิตี้ 22 8 7 7 27 23 31
7 คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด 22 9 4 9 31 43 31
8 แอดิเลด โอลิมปิค 22 8 4 10 32 32 28
9 แอดิเลด บลู อีเกิลส์ 22 6 9 7 25 27 27
10 แอดิเลด ยูไนเต็ด (เยาวชน) 22 5 9 8 26 30 24
11 มอดบูรี่ เจ็ท 22 4 4 14 23 48 16
12 พารา ฮิลล์ ไนท์ 22 3 2 17 18 42 11
Rounds : 22
Points Win : 3
Points Draw : 1
Championship Playoff
Relegation

Queensland
(2020-2020)

No. Team P W D L G GL Point
1 เพนินซูล่า พาวเวอร์ 24 19 1 4 54 25 58
2 บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด 24 16 5 3 54 21 53
3 โกลด์ โคสต์ ไนท์ 24 15 6 3 57 27 51
4 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ 24 14 4 6 64 26 46
5 มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด 24 9 5 10 46 55 32
6 บริสแบน โรว์ (เยาวชน) 24 9 3 12 42 41 30
7 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ 24 7 8 9 46 50 29
8 บริสเบน สไตรเกอร์ส 24 7 7 10 33 42 28
9 ซันไชน์ โคสต์ วันเดอร์เรอส์ 24 7 4 13 41 55 25
10 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด 24 7 2 15 32 64 23
11 โกลด์โคสต์ ยูไนเต็ด 24 5 8 11 37 47 23
12 คาปาลาบา 24 6 2 16 35 72 20
13 บริสแบน ซิตี้ 24 5 5 14 37 53 20
Rounds : 24
Points Win : 3
Points Draw : 1
Championship Playoff
Relegation

Western
(2020-2020)

No. Team P W D L G GL Point
1 ฟลอเรียท อาเธนา 11 8 1 2 24 13 25
2 Gwelup Croatia 11 7 2 2 30 14 23
3 ค็อกเบิร์น ซิตี้ 11 6 2 3 17 9 20
4 อีซียู โยนดาลูบ 11 6 1 4 25 15 19
5 ซอร์เรนโต้ เอฟซี 11 5 3 3 28 24 18
6 อาร์มาเดล 11 5 0 6 24 25 15
7 เบย์สวอเตอร์ ซิตี้ 11 4 3 4 18 19 15
8 อินเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด 11 4 2 5 16 18 14
9 เพิร์ท กลอรี่ (เยาวชน) 11 4 1 6 17 24 13
10 เพิร์ท เอฟซี 11 3 3 5 17 18 12
11 บัลแคทต้า 11 1 5 5 15 22 8
12 ร็อคกิ้งแฮม ซิตี้ 11 1 1 9 10 40 4
Rounds : 22
Points Win : 3
Points Draw : 1
Championship Playoff
Relegation Playoff

Northern
(2020-2020)

No. Team P W D L G GL Point
1 เฮลเลนิก เอฟซี 20 14 4 2 66 19 46
2 มินดิล เอเซส 20 10 2 8 46 43 32
3 ยูนิเวอร์ซิตี้ อัซซูร์รี่ 20 10 1 9 45 40 31
4 แคซัวริน่า 20 7 5 8 32 38 26
5 พอร์ต ดาร์วิน 20 7 4 9 34 42 25
6 ดาร์วิน ฮาร์ท เอฟซี 20 3 2 15 13 54 11
Rounds : 20
Points Win : 3
Points Draw : 1
Championship Playoff

Capital Playoff Grp. A
(2020-2020)

No. Team P W D L G GL Point
1 แคนเบอร์รา เอฟซี 3 3 0 0 9 0 9
2 กันการิน ยูไนเต็ด 3 1 1 1 4 7 4
3 คูม่า ไทเกอร์ เอฟซี 3 1 0 2 2 6 3
4 เบลคอนเน่น ยูไนเต็ด 3 0 1 2 3 5 1
Rounds : 3
Points Win : 3
Points Draw : 1

Capital Playoff Grp. B
(2020-2020)

No. Team P W D L G GL Point
1 โวเดน เวสตัน 3 2 1 0 6 2 7
2 โมนาโร พาร์ทเนอร์ 3 2 0 1 9 2 6
3 แคนเบอรา โอลิมปิก 3 1 1 1 3 7 4
4 เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด 3 0 0 3 1 8 0
Rounds : 3
Points Win : 3
Points Draw : 1

Western Championship Group
(2020-2020)

No. Team P W D L G GL Point
1 อีซียู โยนดาลูบ 5 3 1 1 15 4 10
2 ค็อกเบิร์น ซิตี้ 5 3 1 1 11 8 10
3 ฟลอเรียท อาเธนา 5 3 0 2 9 6 9
4 Gwelup Croatia 5 2 1 2 10 7 7
5 ซอร์เรนโต้ เอฟซี 5 1 1 3 6 16 4
6 อาร์มาเดล 5 1 0 4 7 17 3
Rounds : 5
Points Win : 3
Points Draw : 1
Championship Playoff

Western Relegation Group
(2020-2020)

No. Team P W D L G GL Point
1 เพิร์ท เอฟซี 5 3 1 1 15 5 10
2 บัลแคทต้า 5 3 0 2 10 8 9
3 เพิร์ท กลอรี่ (เยาวชน) 5 2 2 1 8 6 8
4 อินเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด 5 2 1 2 7 6 7
5 เบย์สวอเตอร์ ซิตี้ 5 2 1 2 6 10 7
6 ร็อคกิ้งแฮม ซิตี้ 5 0 1 4 4 15 1
Rounds : 5
Points Win : 3
Points Draw : 1
Championship Playoff

Capital Playoff
(2020-2020)

No. Team P W D L G GL Point

Northern Playoff
(2020-2020)

No. Team P W D L G GL Point

Western Playoff
(2020-2020)

No. Team P W D L G GL Point

Western Championship Group Playoff
(2020-2020)

No. Team P W D L G GL Point

Western Relegation Group Playoff
(2020-2020)

No. Team P W D L G GL Point

New South Wales Playoff
(2020-2020)

No. Team P W D L G GL Point

Northern New South Wales Playoff
(2020-2020)

No. Team P W D L G GL Point

Southern Playoff
(2020-2020)

No. Team P W D L G GL Point

Queensland Playoff
(2020-2020)

No. Team P W D L G GL Point
Top Goal Player